Tất cả sản phẩm
Kewords [ outdoor portable power station ] trận đấu 87 các sản phẩm.
Nhà máy điện di động 1200W với công suất 1008Wh Chuyển đổi sóng sinus tinh khiết và bộ điều khiển MPPT cho cắm trại và sử dụng ngoài trời
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 1008WH/3.2V 315.000mAh/22,4V 45Ah |
| nạp lại đầu vào: | DC 38V/6.0A |
Trạm điện di động với 5376Wh LiFePO4 pin 110v/230v đầu ra và nhiều tùy chọn sạc
| Loại pin: | LiFePO4 |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin tinh khiết |
| Loại điều khiển: | MPPT |
Nhà máy điện di động 5376Wh với nhiều đầu ra để sử dụng trong văn phòng và sạc năng lượng mặt trời
| Loại pin: | LiFePO4 |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin tinh khiết |
| Loại điều khiển: | MPPT |
Nhà máy điện di động đa chức năng 300W với sạc năng lượng mặt trời / pin lithium ion
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC, Bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại pin: | Lithium Ion |
| Loại biến tần: | Sóng hình sin tinh khiết |
3000W High Capacity Portable Power Station with Multiple Output Interfaces and Overload Protection for Outdoor and Emergency Use
| Công suất đầu ra: | 3000W |
|---|---|
| Loại pin: | LIFEPO4 |
| Dung lượng pin: | 5376Wh/3.2V |
Nhà máy năng lượng mặt trời di động đa chức năng 3000W với bảo vệ quá tải
| giao diện đầu ra: | DC, Loại C, USB/DC, AC |
|---|---|
| Giao diện đầu vào: | AC |
| tên: | Trạm điện cầm tay 3000W |
Nhà máy năng lượng mặt trời ngoài trời 300W 270Wh mang theo máy khởi động nhảy
| tên: | trạm năng lượng mặt trời di động |
|---|---|
| Phụ kiện đi kèm: | Bộ điều hợp AC, Bộ sạc xe hơi, Cáp sạc mặt trời |
| Đầu ra USB: | 2 x USB-A (5V/2.4A), 1 x USB-C (5V/3A) |
300W 270wh Máy phát điện điện mặt trời không dây cho nguồn điện khẩn cấp ngoài trời
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC, Xe hơi, Máy tạo khí, Bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại pin: | Lithium Ion |
| Loại biến tần: | Sóng hình sin tinh khiết |
300W 288Wh Điện lực mặt trời di động với sạc không dây
| tên: | Trạm điện pin mặt trời di động |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC, Bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Nguồn cung cấp điện di động 200W chắc chắn Nhà chống thời tiết đảm bảo hiệu suất trong môi trường khắc nghiệt và khu vực xa xôi
| Packaging Details: | 1pc per box, 4 boxes per carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 15-20days |
| Payment Terms: | T/T |


