Tất cả sản phẩm
Kewords [ outdoor portable power station ] trận đấu 87 các sản phẩm.
Máy phát điện năng lượng mặt trời đa năng 200W di động, pin lithium-ion, dành cho cắm trại, ngoài trời, trạm cấp điện khẩn cấp
| Loại pin: | Liti Ion |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin sửa đổi |
| Loại điều khiển: | xung điện |
Trạm phát điện di động Allpowers 1008Wh, đầu ra 230V/110V với 2000+ chu kỳ sạc cho cắm trại ngoài trời
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 1008WH/3.2V 315.000mAh/22,4V 45Ah |
| nạp lại đầu vào: | DC 38V/6.0A |
Trạm điện di động với đèn pin cổng loại C và máy khởi động nhảy cho cắm trại ngoài trời
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 1008WH/3.2V 315.000mAh/22,4V 45Ah |
| nạp lại đầu vào: | DC 38V/6.0A |
Trạm Sạc Di Động 2016Wh với Đèn Pin Type C và Bộ Khởi Động Nhảy cho Gia Đình và Ngoài Trời
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 2016Wh/3.2V |
| Đầu vào AC: | TỐI ĐA 1600W |
5376Wh MPPT Home Backup Portable Power Station Solar Generator with High Capacity and Fast Charging
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 5376Wh |
| Đầu vào AC: | TỐI ĐA 1600W |
Nhà máy điện di động 1200W với pin LiFePO4 1008Wh và Inverter sóng sinus tinh khiết để sử dụng ngoài trời
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 1008WH/3.2V 315.000mAh/22,4V 45Ah |
| nạp lại đầu vào: | DC 38V/6.0A |
3000W Portable Power Station with LiFePO4 Battery MPPT Solar Panel Charging for Home Outdoor Use and EU/US Car Power Source JP/AU
| Dung lượng pin: | 5376Wh/3.2V |
|---|---|
| Đầu vào AC: | TỐI ĐA 1600W |
| Sạc năng lượng mặt trời: | 650W 12-80V/dc8.5a tối đa |
3000W Portable Power Station with MPPT Controller UPS Function and Multiple Outputs for Home Emergency and Outdoor Camping
| Dung lượng pin: | 5376Wh |
|---|---|
| Công suất đầu ra AC: | 3000W |
| Nguồn điện đầu vào AC: | TỐI ĐA 1600W |
Trạm Phát Điện Di Động 3000W với Pin LiFePO4 5376Wh và Máy Phát Điện Năng Lượng Mặt Trời cho Cắm Trại Ngoài Trời
| Loại pin: | LiFePO4 |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin tinh khiết |
| Loại điều khiển: | MPPT |
Nhà máy điện di động 3000W với sạc siêu nhanh 5376Wh Capacity và nhiều giao diện đầu ra cho cắm trại ngoài trời
| Loại pin: | LiFePO4 |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin tinh khiết |
| Loại điều khiển: | MPPT |


