Tất cả sản phẩm
Kewords [ outdoor portable power station ] trận đấu 87 các sản phẩm.
Trạm phát điện di động LiFePO4 1200W với Tấm pin mặt trời và MPPT
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin tinh khiết |
| Loại điều khiển: | MPPT |
Trạm phát điện di động 1200W với Pin LiFePO4 dung lượng 1008Wh và Sạc bằng Tấm pin mặt trời 350W cho Cắm trại ngoài trời
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin tinh khiết |
| Loại điều khiển: | MPPT |
2400W Portable Power Station with 2016Wh LiFePO4 Battery 650W Solar Charging and 230V/110V Pure Sine Wave Output
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 2016Wh/3.2V |
| Đầu vào AC: | TỐI ĐA 1600W |
Nhà máy điện di động 3000W với pin LiFePO4 và sạc năng lượng mặt trời
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin tinh khiết |
| Loại điều khiển: | MPPT |
Trạm phát điện di động 200W có bộ sạc năng lượng mặt trời MPPT
| Loại pin: | Ion lithium |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin tinh khiết |
| Loại điều khiển: | MPPT |
Nhà máy điện di động 1200W với 110V/220V AC Output 1008Wh Capacity và 2000+ Lifecycles Máy phát điện mặt trời
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin tinh khiết |
| Loại điều khiển: | MPPT |
Nhà máy điện di động công suất cao 5376Wh với nhiều giao diện đầu ra và máy phát điện năng lượng mặt trời chức năng UPS
| Loại pin: | LiFePO4 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 5376Wh/3.2V |
| Đầu vào AC: | TỐI ĐA 1600W |
Trạm Phát Điện Di Động 3000W với Chức Năng UPS, Đèn Pin và Bộ Khởi Động Nhảy, Máy Phát Điện Năng Lượng Mặt Trời
| Loại pin: | LiFePO4 |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin tinh khiết |
| Loại điều khiển: | MPPT |
Nhà máy điện di động 3000W với đèn pin loại C và pin LiFePO4 5376Wh
| Loại pin: | LiFePO4 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 5376Wh/3.2V |
| Đầu vào AC: | TỐI ĐA 1600W |
Trạm phát điện di động đa năng 300W 288Wh với Sạc không dây
| Năng lượng đầu ra: | 300w |
|---|---|
| bảo vệ quá tải: | 360±20W |
| Mô hình: | A3B |


