Tất cả sản phẩm
Kewords [ outdoor portable power station ] trận đấu 87 các sản phẩm.
Home / Nhà máy điện pin lithium ngoài trời di động 200W MPPT Controller Type
| Tên: | Trạm điện pin lithium di động |
|---|---|
| Nguồn điện: | Bộ đổi nguồn AC, Bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
| Loại pin: | Ion lithium |
LiFePO4 Nhà máy điện di động ngoài trời Nhà máy điện di động năng lượng mặt trời 1200W
| tên: | Nhà máy điện di động LiFePO4 |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC, Bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
| Loại pin: | lifepo4 |
OEM 3000W Động cơ điện di động sóng sinus tinh khiết cho cắm trại ngoài trời
| tên: | Trạm điện cầm tay 3000W |
|---|---|
| Loại pin: | lifepo4 |
| Loại biến tần: | Sóng hình sin tinh khiết |
Trạm điện năng lượng năng lượng mặt trời 200W Trạm điện di động khẩn cấp cắm trại
| tên: | Nhà máy điện lưu trữ năng lượng |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC, Bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Nhà máy điện ngoài trời Sine Wave Đơn giản 200w Để sạc tại nhà
| Nguồn điện: | Bộ đổi nguồn AC, Bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại pin: | Pin Lithium 18650 |
| Loại biến tần: | Sóng sin tinh khiết |
Trạm phát điện di động 200W nhẹ và dễ dàng vận chuyển cho các hoạt động ngoài trời, nguồn điện khẩn cấp và công việc từ xa
| Packaging Details: | 1pc per box, 4 boxes per carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 15-20days |
| Payment Terms: | T/T |
Trạm phát điện di động 200W nhẹ và bền Bền bỉ, giải pháp năng lượng di động phù hợp cho công việc từ xa và các hoạt động ngoài trời
| Packaging Details: | 1pc per box, 4 boxes per carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 15-20days |
| Payment Terms: | T/T |
Trạm phát điện di động 200W nhỏ gọn, bền bỉ, lưu trữ năng lượng di động cho các sự kiện ngoài trời, ứng phó khẩn cấp và du lịch
| Packaging Details: | 1pc per box, 4 boxes per carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 15-20days |
| Payment Terms: | T/T |
Nhà máy điện di động đa chức năng 200W với đầu ra loại C cho sử dụng trong nhà và ngoài trời
| Công suất đầu ra AC: | 200W |
|---|---|
| Thời gian tính phí: | 6-7 giờ |
| Sạc tấm năng lượng mặt trời: | DC 13V~22V, đầu vào tối đa lên tới 2,5A |
2400W Portable Power Station with 2016Wh LiFePO4 Battery 650W Solar Input and 1.5 Hours Fast Charging for Outdoor Camping
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 2016Wh/3.2V |
| Đầu vào AC: | TỐI ĐA 1600W |


