Tất cả sản phẩm
Kewords [ lithium battery portable power station ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Trạm Phát Điện Năng Lượng Mặt Trời Di Động 2016Wh với Pin LiFePO4 và Bộ Điều Khiển MPPT Dùng Ngoài Trời
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 2016Wh/3.2V |
| Đầu vào AC: | TỐI ĐA 1600W |
Trạm Phát Điện Năng Lượng Mặt Trời Di Động 2016Wh với Pin LiFePO4 và Bộ Điều Khiển MPPT Dùng Ngoài Trời
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 2016Wh/3.2V |
| Đầu vào AC: | TỐI ĐA 1600W |
MPPT Controller Multi Function Power Station 300W 270WH Với pin lithium ion
| Chức năng: | lưu trữ năng lượng |
|---|---|
| Đầu ra loại C: | 5V/3A |
| Khả năng pin: | 270WH |
Máy điều khiển MPPT pin Lithium Ion cho sử dụng gia đình-EU US UK
| Loại pin: | Liti Ion |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin sửa đổi |
| Loại điều khiển: | xung điện |
300W 270Wh Nhà máy điện năng lượng mặt trời cắm trại di động với pin ion lithium
| tên: | Trạm điện cắm trại mặt trời |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 6-7 giờ |
| Công suất: | 270WH |
MPPT Controller Nhà máy điện công suất lớn 300W 288Wh Nhà máy điện mặt trời di động
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC, Bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại pin: | Lithium Ion |
| Loại biến tần: | Sóng hình sin tinh khiết |
Nhà máy năng lượng mặt trời ngoài trời 300W 270Wh mang theo máy khởi động nhảy
| tên: | trạm năng lượng mặt trời di động |
|---|---|
| Phụ kiện đi kèm: | Bộ điều hợp AC, Bộ sạc xe hơi, Cáp sạc mặt trời |
| Đầu ra USB: | 2 x USB-A (5V/2.4A), 1 x USB-C (5V/3A) |
300W 270wh Máy phát điện điện mặt trời không dây cho nguồn điện khẩn cấp ngoài trời
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC, Xe hơi, Máy tạo khí, Bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại pin: | Lithium Ion |
| Loại biến tần: | Sóng hình sin tinh khiết |
Trạm điện công suất cao ngoài trời 300W Trạm điện khẩn cấp di động
| tên: | Nhà máy điện công suất cao |
|---|---|
| Sản lượng: | AC, DC, USB, Type-C |
| Mô hình: | A3E |
Nhà máy điện công suất lớn 600 Watt Nhà máy năng lượng mặt trời di động cho việc sử dụng khẩn cấp ngoài trời
| Tên: | trạm năng lượng mặt trời di động |
|---|---|
| Đánh giá biến tần: | 600W (tăng 1200W) |
| Khả năng tương thích của bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Tối đa 120W |


