Tất cả sản phẩm
Kewords [ lithium battery portable power station ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Trạm điện di động 600W với sạc năng lượng mặt trời và đầu ra không dây
| Dung lượng pin: | 520Wh / 140400mah /3,7V |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 12v-26V |
| Đầu vào hiện tại: | 8a tối đa |
Trạm phát điện di động 200W có bộ sạc năng lượng mặt trời MPPT
| Loại pin: | Ion lithium |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin tinh khiết |
| Loại điều khiển: | MPPT |
Trạm phát điện di động 1200W lưu trữ năng lượng mặt trời đa chức năng, pin lithium 110V 220V, nguồn điện khẩn cấp
| Màn hình LCD: | Vâng |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Bộ chuyển đổi AC, bảng điều khiển năng lượng mặt trời, sạc xe hơi |
| Công suất: | 1200Wh |
Nhà máy điện ngoài trời Sine Wave Đơn giản 200w Để sạc tại nhà
| Nguồn điện: | Bộ đổi nguồn AC, Bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại pin: | Pin Lithium 18650 |
| Loại biến tần: | Sóng sin tinh khiết |
Nhà máy điện di động 1200W với công suất 1008Wh Chuyển đổi sóng sinus tinh khiết và bộ điều khiển MPPT cho cắm trại và sử dụng ngoài trời
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 1008WH/3.2V 315.000mAh/22,4V 45Ah |
| nạp lại đầu vào: | DC 38V/6.0A |
Trạm điện di động 300W với pin lithium 270Wh và sạc năng lượng mặt trời
| Dung lượng pin: | 270Wh / 78000mah /3,7V |
|---|---|
| nạp lại đầu vào: | DC15V/3.0A |
| Sạc năng lượng mặt trời: | DC5521 13V ~ 26V/3.0a tối đa |
Trạm điện di động 200W với MPPT và pin lithium ion
| Dung lượng pin: | 145Wh / 39000mah /3,7V |
|---|---|
| nạp lại đầu vào: | DC15V/2.0A |
| Sạc năng lượng mặt trời: | DC35135 13V ~ 26V/2.0A tối đa |
Trạm phát điện di động 200W nhẹ và dễ dàng vận chuyển cho các hoạt động ngoài trời, nguồn điện khẩn cấp và công việc từ xa
| Packaging Details: | 1pc per box, 4 boxes per carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 15-20days |
| Payment Terms: | T/T |
5376Wh MPPT Home Backup Portable Power Station Solar Generator with High Capacity and Fast Charging
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 5376Wh |
| Đầu vào AC: | TỐI ĐA 1600W |
1200W Portable Power Station with LiFePO4 Battery and MPPT Controller
| Loại pin: | LIFEPO4 |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin tinh khiết |
| Loại điều khiển: | MPPT |


