Tất cả sản phẩm
Kewords [ lithium battery portable power station ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Trạm điện mặt trời di động 2400W với bộ biến đổi sóng sinus tinh khiết LiFePo4 pin ion lithium và bộ điều khiển MPPT
| Màn hình LCD: | Vâng |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Bộ chuyển đổi AC, bảng điều khiển năng lượng mặt trời, sạc xe hơi |
| Công suất: | 2400W |
Màn hình LCD 3000W 2688Wh LiFePo4 Trạm năng lượng mặt trời di động với bộ điều khiển MPPT sóng sinus tinh khiết và EU US loại cắm
| Màn hình LCD: | Vâng |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC, Bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
| Công suất: | 3000W |
Máy phát điện năng lượng mặt trời đa năng 200W di động, pin lithium-ion, dành cho cắm trại, ngoài trời, trạm cấp điện khẩn cấp
| Loại pin: | Liti Ion |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin sửa đổi |
| Loại điều khiển: | xung điện |
Trạm phát điện di động 200W với pin Lithium-Ion AC 110/220V, pin dự phòng khẩn cấp cho cắm trại, câu cá, máy phát điện năng lượng mặt trời
| Loại pin: | Liti Ion |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin sửa đổi |
| Loại điều khiển: | xung điện |
300W 288Wh Điện lực mặt trời di động với sạc không dây
| tên: | Trạm điện pin mặt trời di động |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC, Bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
| Loại pin: | Lithium Ion |
500W Lưu trữ năng lượng mặt trời pin máy phát điện di động đa dụng Cắm trại ngoài trời nguồn điện khẩn cấp
| Khả năng pin: | Pin lithium 3.7V 216000mAh |
|---|---|
| Sức mạnh: | 500W |
| Nguồn năng lượng: | Bộ chuyển đổi AC, bảng điều khiển năng lượng mặt trời, sạc xe hơi |
Nhà máy điện ngoài trời di động 200W Sạc năng lượng mặt trời AC 110/220V 200 Watt Cung cấp điện khẩn cấp cho cắm trại tại nhà
| Loại pin: | Liti Ion |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin sửa đổi |
| Loại điều khiển: | xung điện |
Trạm Năng Lượng Mặt Trời Di Động Công Suất Lớn 200 Watt Máy Phát Điện Mặt Trời Khẩn Cấp Cắm Trại Ngoài Trời 200w
| Loại pin: | Liti Ion |
|---|---|
| Loại biến tần: | Sóng sin sửa đổi |
| Loại điều khiển: | xung điện |
Trạm Năng Lượng Mặt Trời Di Động 300W với Pin Lithium và MPPT
| Dung lượng pin: | 288Wh / 78000mah /3,7V |
|---|---|
| nạp lại đầu vào: | DC15V/3.0A |
| Sạc năng lượng mặt trời: | DC5521 13V ~ 26V/3.0a tối đa |
Nguồn cung cấp điện di động 200W chắc chắn Nhà chống thời tiết đảm bảo hiệu suất trong môi trường khắc nghiệt và khu vực xa xôi
| Packaging Details: | 1pc per box, 4 boxes per carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 15-20days |
| Payment Terms: | T/T |


