Tất cả sản phẩm
Kewords [ emergency portable power station ] trận đấu 73 các sản phẩm.
500W Lưu trữ năng lượng mặt trời pin máy phát điện di động đa dụng Cắm trại ngoài trời nguồn điện khẩn cấp
| Khả năng pin: | Pin lithium 3.7V 216000mAh |
|---|---|
| Sức mạnh: | 500W |
| Nguồn năng lượng: | Bộ chuyển đổi AC, bảng điều khiển năng lượng mặt trời, sạc xe hơi |
Bộ điều khiển MPPT Máy phát điện năng lượng mặt trời di động 300W 270Wh tinh khiết Đối với trường hợp khẩn cấp ngoài trời
| tên: | Máy phát điện năng lượng mặt trời di động |
|---|---|
| tính năng đặc biệt: | Sạc không dây, loại C, đèn pin, khởi động nhảy, bật lửa xì gà |
| Chức năng: | Hỗ trợ nguồn |
Động cơ năng lượng mặt trời di động 300W 288Wh Với lò đốt xì gà Năng lượng mặt trời Động cơ biến đổi sóng sinus tinh khiết
| tên: | Máy phát năng lượng mặt trời di động 300W |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC, Bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
| Loại pin: | Lithium Ion |


